= เปิดจองคิวทรงบ้านคนแคระ =

= เปิดจองคิวทรงบ้านคนแคระ =
ลักษณะบ้านทรงแหลมค่ะ ด้านในมีฐาน 2 ชั้น
สามารถดึงฐานสีเขียวข้างในออกมาซัก(ไม่ต้องซักทั้งอัน)
ติดโบว์ประดับ(ไม่ติดก็ได้) ชูการ์/แฮมเตอร์/ดอเมาส์ สามารถอยู่ได้ค่ะ
ลูกค้าสามารถเลือกสีได้ตามใจชอบ
ใช้เวลาทำ 3 วัน ท่านใดสนใจ inbox หรือ Inbox FB :: Mint kanokwan นะค่ะ ^_^
(หลังนี้พี่สาวทำให้หนูค่ะ ขอเป็นต้นแบบ ไม่ขายนะค่ะ แต่สามารถสั่งทำได้ค่ะ ~)

รับฝากซื้อ นมแพะผง(DG-2)20g ซองละ 30บ.
ติดต่อ Inbox FB :: Mint kanokwan เลยค่ะ
<3 รักลูกๆทั้ง ๑๑ หน่อมาก ๆ : )
รับฝากซื้อ นมแพะผง(DG-2)27g ซองละ 30บ.
ติดต่อ Inbox FB :: Mint kanokwan เลยค่ะ

น่ารักมากเลยคะ >_<
น้องบีท น้องซี น้องฉลาม น้องชาแนล  <3

น่ารักจังเลยค่ะ
น้องอันดา กับ น้องโซฟา และน้องซัน

ไม่เห็นมีรูปบ้านเลยอ่ะ

ตอบกลับ 4# pb8305313

มีอยู่ด้านบนนะค่ะ แต่ถ้าไม่เห็นกดลิ้งนี้ได้ค่ะ รูปเดียวกัน
http://sphotos-e.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash4/310824_10200641109163675_1605385084_n.jpg
<3 รักลูกๆทั้ง ๑๑ หน่อมาก ๆ : )
รับฝากซื้อ นมแพะผง(DG-2)27g ซองละ 30บ.

น่าร้ากกกกกกกกกกก

บ้านน่ารักจัง สีสดใสดี ชอบ
SugarFamily's ->มีปัญหาอะไรถามได้ครับ ยินดีให้คำแนะนำครับ :)

ขอบคุณค่ะ ท่านใดสนใจส่ง inbox มาได้นะค่ะ
คิวยังพอว่างอยู่ค่ะ ^_^

ขายดิบ ขายดี ละกัีนเน๊อะ