คนรักชูการ์ไกลเดอร์ | จิงโจ้บิน | Sugar Glider's Archiver

่jaeng กระทู้เมื่อ 2013-5-12 03:30

มาเก็บความรู้กันเร็ว เพาะหนอนนก ทำอย่างไร

รวบรวมวิธีการทำหนอนนก ให้ชูการ์ ฉบับง่ายๆ ของคุณริน
อิอิ แอบแบบเปิดเผย รีบมาบอกกล่าวชาวคนเลี้ยงชูการ์ ลองดูสิใครคิดว่าทำได้ไปค่ะ ไปลองอ่านศึกษาแล้วลองทำกันดู

อ่านวิธีการทำ แล้วลองทำ อย่าลืมขอบคุณ ให้กับพี่เขาที่เขียนบทความเป็นการ ตอบแทนน้ำใจให้พี่เขาด้วยน้าค่ะ

วันนี้ พอดี คุณริน มาบอกวิธีการเพาะหนอนนก ง่ายๆ ที่ให้ชูการ์ที่บ้านกิน ใครว่าง ใครขยันก็ลองตวง ไปลองทำกันดูเองน่ะค่ะ (( ปล... อันนี้สองขอ บ๊าย บาย พอใจในหนอนแว็กซ์แล้วห้าๆ ขี้เกียจทำแล้่ว อันนี้ใครสงสัยอะไรคงมาถามสองไม่ได้แ้ล้วนะ ต้องไปถามกันเองที่ blog ของคุณรินแล้วน่ะค่ะ  นี่ค่ะ วิธีการเพาะหนอนนก ไปดูกันเองเลยค่ะวิธีเพาะหนอนนกสำหรับชูการ์

[url=http://อาหารชูก้า.blogspot.com/2013/05/blog-post_12.html][b][size=6]คลิ๊กที่นี้ [/size][/b][/url]ดูกันค่ะ ว่าเพาะหนอนนก ทำอย่างไร

ขอบคุณพื่้นที่ดีดี ที่ให้โอกาสในการแบ่งปันความรู้ สู่ คนเลี้ยง และ รักชูการ์ อย่างแท้จริง   ;P

่jaeng กระทู้เมื่อ 2013-5-12 23:41

{:2_28:}{:2_32:}

jiranan_will กระทู้เมื่อ 2013-6-26 12:42

ขอบคุณ สำหรับข้อมูลดีๆ จ้า

หน้า: [1]